System Plugin 3.9.8 - en to vi translation catalogue (141 entries)

en: Managed WordPress
vi: WordPress được quản lý

en: Flush Cache
vi: Xóa sạch bộ nhớ đệm

en: Account Settings
vi: Cài đặt tài khoản

en: Connection Management
vi: Kết nối Quản lý

en: WooCommerce Extensions
vi: Phần mở rộng WooCommerce

en: Install the Classic Editor
vi: Cài đặt Trình biên tập Cổ điển

en: Activate Plugin
vi: Kích hoạt trình cắm

en: Dismiss
vi: Loại bỏ

en: Welcome to WordPress&nbsp;%s
vi: Chào mừng bạn đến với WordPress&nbsp;%s

en: Thank you for updating to the latest version! WordPress %s introduces a robust new content creation experience.
vi: Cảm ơn bạn đã cập nhật lên phiên bản mới nhất! WordPress %s sẽ giới thiệu trải nghiệm nội dung mới tuyệt vời.

en: Say Hello to the New Editor
vi: Hãy đón chào Trình biên tập Mới

en: You&#8217;ve successfully upgraded to WordPress 5.0! We’ve made some big changes to the editor. Our new block-based editor is the first step toward an exciting new future with a streamlined editing experience across your site. You’ll have more flexibility with how content is displayed, whether you are building your first site, revamping your blog, or write code for a living.
vi: Bạn đã cập nhật thành công lên WordPress 5.0! Chúng tôi đã thực hiện một số thay đổi lớn đối với trình biên tập. Trình biên tập dựa trên khối mới của chúng tôi là một bước tiến đầu tiên đến một tương lai mới thú vị với trải nghiệm biên tập được hợp lý hóa xuyên suốt trang của bạn. Bạn sẽ có nhiều khả năng linh hoạt hơn với cách thể hiện nội dung, cho dù bạn đang xây dựng trang đầu tiên của mình, tái cấu trúc blog của bạn hay công việc bạn làm là viết mã.

en: Build your first post
vi: Xây dựng bài đăng đầu tiên của bạn

en: Keep it Classic
vi: Hãy giữ cho mọi thư cổ điển

en: Prefer to stick with the familiar Classic Editor? No problem! Support for the Classic Editor plugin will remain in WordPress through 2021.
vi: Bạn vẫn muốn sử dụng Trình biên tập Cổ điển quen thuộc? Không có vấn đề gì đâu! Hỗ trợ dành cho trình cắm cho Trình biên tập Cổ điển sẽ được giữ lại trong WordPress cho đến 2021.

en: Note to users of assistive technology: if you experience usability issues with the block editor, we recommend you continue to use the Classic Editor.
vi: Lưu ý dành cho người dùng công nghệ hỗ trợ: nếu bạn trải nghiệm các vấn đề về khả năng sử dụng với trình biên tập khối, chúng tôi khuyến nghị bạn tiếp tục sử dụng Trình biên tập Cổ điển.

en: Classic Editor
vi: Trình biên tập Cổ điển

en: File editing enabled
vi: Đã kích hoạt tính năng chỉnh sửa tập tin

en: File editing is not enabled on this site.
vi: Không bật chức năng sửa tập tin trên trang này.

en: File Editor
vi: Trình sửa tập tin

en: For your security, the WordPress file editor is disabled by default.
vi: Vì sự an toàn của bạn, trình sửa tập tin WordPress sẽ được tắt theo mặc định.

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: If you enable file editing all plugin and theme files on the server will become editable.
vi: Nếu bạn bật chức năng sửa tập tin, tất cả các tập tin trình cắm và giao diện trên máy chủ đều có thể sửa được.

en: I understand the risks involved with enabling this feature
vi: Tôi hiểu rõ những rủi ro liên quan đến việc bật tính năng này

en: Enable File Editing
vi: Bật sửa tập tin

en: Success
vi: Thành công

en: FAQ &amp; Support
vi: Câu hỏi thường gặp &amp; Hỗ trợ

en: Are you sure? This cannot be undone.
vi: Bạn có chắc chắn không? Bạn không thể khôi phục thao tác này.

en: Good news!
vi: Tin vui!

en: You can now access <strong>Flush Cache</strong> and other links directly from the admin bar using your desktop or mobile device.
vi: Bây giờ bạn có thể truy cập <strong>Lưu trữ Ngang bằng</strong> và những liên kết khác trực tiếp từ thanh quản trị bằng cách dùng máy tính hay dụng cụ di động của bạn.

en: GoDaddy Themes
vi: Giao diện GoDaddy

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Error Installing Theme
vi: Lỗi cài đặt giao diện

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Live Preview
vi: Xem trước trực tiếp

en: Theme Install
vi: Cài đặt giao diện

en: Install %s
vi: Cài đặt %s

en: Install
vi: Cài đặt

en: View Demo
vi: Xem bản demo

en: By GoDaddy
vi: Bởi GoDaddy

en: Here is a list of free WooCommerce extensions that come with your site. Install the ones you would like to use.
vi: Đây là một danh sách các phần mở rộng WooCommerce miễn phí đi cùng trang của bạn. Cài đặt các phần mở rộng bạn muốn sử dụng.

en: Cancel
vi: Hủy

en: Connect to WordPress.com
vi: Kết nối với WordPress.com

note: translators: Anchor tag link to WordPress.com authentication URL
en: To give you the benefits of the premium WooCommerce features, we need to connect to a WordPress.com account. %s.
vi: Để mang đến cho bạn lợi ích của các tính năng WooCommerce đặc biệt, chúng tôi cần kết nối với tài khoản WordPress.com. %s.

en: Sign in/Sign up
vi: Đăng nhập/Đăng ký

note: translators: 1. Admin email address. 2. Link to WordPress.com authentication page.
en: Looks like you already have a WordPress account with %1$s. %2$s to your account to get the benefits of the premium WooCommerce features.
vi: Có vẻ như bạn đã có một tài khoản WordPress với %1$s. %2$s vào tài khoản của bạn để có các lợi ích của các tính năng WooCommerce.

en: Sign In
vi: Đăng nhập

note: translators: 1. Checkmark. 2. Anchor tag link to WordPress.com
en: %1$s Success! You're connected to WordPress.com. %2$s.
vi: %1$sThành công! Bạn đã kết nối với WordPress.com. %2$s.

en: Change
vi: Thay đổi

en: WordPress.com access token is missing.
vi: Đang bị thiếu mã xác nhận WordPress.com.

en: View More
vi: Xem nhiều hơn

en: Error retreiving extension data. Please try again.
vi: Có lỗi xảy ra khi lấy dữ liệu cho phần mở rộng. Vui lòng thử lại lần nữa.

en: Extension slug not found in list of available plugins.
vi: Không tìm thấy tên định danh của phần mở rộng trong danh sách các trình cắm khả dụng.

note: Translators: 1. The name of the extension. 2. Link to the plugins page.
en: %1$s was installed but encountered an error during activation. Manually activate the plugin on the %2$s.
vi: %1$s đã được cài đặt nhưng bị lỗi trong quá trình kích hoạt. Kích hoạt thủ công trình cắm trên %2$s.

en: plugins page
vi: trang trình cắm

note: translators: Name of the disallowed plugin
en: %s is not allowed on our system. It has been automatically deactivated.
vi: %s không được cho phép trên hệ thống của chúng tôi. Nó đã bị tắt tự động.

en: Not Available
vi: Không có

en: This plugin is not allowed on our system due to performance, security, or compatibility concerns. Please contact support with any questions.
vi: Trình cắm này không được cho phép trên hệ thống của chúng tôi vì những quan ngại liên quan đến hiệu suất, tính bảo mật hay khả năng tương thích. Vui lòng liên hệ với bộ phận hỗ trợ nếu bạn có thắc mắc.

en: Cache cleared
vi: Đã xóa bộ nhớ đệm

note: translators: Title of alert in bold
en: %s Your domain cannot be changed here.
vi: %s Bạn không thể thay đổi miền ở đây.

en: Note:
vi: Lưu ý:

en: Change domain
vi: Thay đổi miền

note: translators: Title of alert in bold
en: %s This is your staging site and the domain cannot be changed.
vi: %s Đây là trang lưu tạm của bạn và bạn không thể thay đổi miền.

en: Debugger - Safe Mode
vi: Trình gỡ lỗi - Chế độ an toàn

en: Themes
vi: Chủ đề

en: Safe mode
vi: Chế độ an toàn

note: translators: total number of themes installed.
en: Installed (%d)
vi: Đã cài đặt (%d)

en: Select one
vi: Chọn một

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Active
vi: Hoạt động

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Preview
vi: Xem trước

en: No active plugins.
vi: Không có trình cắm nào đang hiện hoạt.

en: No inactive plugins.
vi: Không có trình cắm nào đang không hiện hoạt.

en: We were unable to log you in automatically. Please enter your WordPress username and password.
vi: Chúng tôi không thể đăng nhập bạn vào tự động. Hãy nhập tên người dùng và mật khẩu WordPress của bạn vào.

note: translators: 1: Current domain. 2: Domain name change URL.
en: <strong>Note:</strong> You're using the temporary domain <strong>%1$s</strong>. <a href="%2$s" target="_blank">Change domain</a>
vi: <strong>Lưu ý:</strong> Bạn đang sử dụng miền tạm thời <strong>%1$s</strong>. <a href="%2$s" target="_blank">Thay đổi miền</a>

note: translators: 1: "Note:" wrapped in strong tags
en: %s This is your staging site and it cannot be indexed by search engines.
vi: %s Đây là trang dàn dựng của bạn và các công cụ tìm kiếm không thể chỉ mục cho trang này.

note: translators: 1: "Note:" wrapped in strong tags
en: %s Your site is using a temporary domain that cannot be indexed by search engines.
vi: %s Trang của bạn đang sử dụng miền tạm thời mà công cụ tìm kiếm không thể chỉ mục được.

en: Every Fifteen Minutes
vi: Mỗi mười lăm phút

en: This is already included as a must-use plugin on your site and is required for backups and other important hosting platform benefits to function properly. It cannot be removed or deactivated. It should not be installed as a normal plugin and will be automatically removed if uploaded manually.
vi: Trình cắm này vốn đã được kèm theo như trình cắm phải sử dụng trên trang của bạn và được yêu cầu cho các bản sao lưu và lợi ích quan trọng khác của nền tảng lưu trữ để vận hành đúng cách. Trình cắm này không thể bị xóa hay tắt. Bạn không nên cài đặt như một trình cắm bình thường và trình cắm này sẽ bị tự động xóa khi tải lên thủ công.

note: translators: 2. singular post type name (e.g. page), 1. post title
en: Beaver Builder %2$s "%1$s" drafted
vi: Beaver Builder %2$s "%1$s" đã soạn thảo

note: translators: 2. singular post type name (e.g. page), 1. post title
en: Beaver Builder %2$s "%1$s" discarded
vi: Beaver Builder %2$s "%1$s" hủy

en: Background Attachment
vi: Đính kèm hình nền

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Background Image
vi: Ảnh nền

en: Background Position
vi: Vị trí hình nền

en: Background Repeat
vi: Lặp lại hình nền

en: Base Color Scheme
vi: Sơ đồ màu cơ bản

en: Header and Sidebar Background Color
vi: Màu nền đầu trang và thanh bên

en: Header Image
vi: Ảnh đầu trang

en: Display Site Title and Tagline
vi: Hiện tiêu đề trang và câu khẩu hiệu

en: Header Text Color
vi: Màu chữ đầu trang

en: Link Color
vi: Màu liên kết

en: Main Text Color
vi: Màu nội dung chính

en: Page Background Color
vi: Màu nền trang

en: Secondary Text Color
vi: Màu nội dung phụ

en: Header and Sidebar Text Color
vi: Màu chữ đầu trang và thanh bên

note: translators: 1. Option name, 2. Theme name
en: "%1$s" updated for the %2$s theme
vi: đã cập nhật "%1$s" cho giao diện %2$s

en: Site Title
vi: Tiêu đề trang

en: Tagline
vi: Câu khẩu hiệu

en: Posts page
vi: Trang Bài đăng

en: Front page
vi: Trang trước

en: Front page displays
vi: Cách hiển thị trang trước

en: Site Icon
vi: Biểu tượng trang

en: Site Language
vi: Ngôn ngữ trang

note: translators: Option name
en: "%s" option updated
vi: đã cập nhật tùy chọn "%s"

note: translators: Plugin name
en: "%s" plugin activated
vi: đã bật trình cắm "%s"

note: translators: Plugin name
en: "%s" plugin activated network wide
vi: đã bật trình cắm "%s" trên toàn bộ mạng

note: translators: Plugin name
en: "%s" plugin deactivated
vi: đã tắt trình cắm "%s"

note: translators: Plugin name
en: "%s" plugin deactivated network wide
vi: đã tắt trình cắm "%s" trên toàn bộ mạng

note: translators: Plugin name
en: "%s" plugin deleted
vi: đã xóa trình cắm "%s"

note: translators: Plugin name
en: "%s" plugin installed
vi: đã cài trình cắm "%s"

note: translators: 1: Plugin name, 2: New plugin version
en: "%1$s" plugin updated to %2$s
vi: đã cập nhật trình cắm "%1$s" sang %2$s

note: translators: 1: Plugin name, 2: Old plugin version, 3: New plugin version
en: "%1$s" plugin updated from %2$s to %3$s
vi: đã cập nhật trình cắm "%1$s" từ %2$s sang %3$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s updated
vi: đã cập nhật "%1$s" %2$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s created
vi: đã tạo "%1$s" %2$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s restored from trash
vi: đã khôi phục "%1$s" %2$s từ thùng rác

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s unpublished
vi: đã hủy đăng tải "%1$s" %2$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s drafted
vi: đã phác thảo "%1$s" %2$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s pending review
vi: "%1$s" %2$s đang chờ xem xét

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name, 3: Scheduled post date
en: "%1$s" %2$s scheduled for %3$s
vi: đã lên lịch "%1$s" %2$s cho %3$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" scheduled %2$s published
vi: đã lên lịch "%1$s" đăng tải %2$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s published
vi: đã đăng tải "%1$s" %2$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s privately published
vi: đã đăng tải riêng "%1$s" %2$s

note: translators: 1: Post title, 2: Post type singular name
en: "%1$s" %2$s trashed
vi: đã xóa hẳn "%1$s" %2$s

note: translators: Theme name.
en: "%s" theme activated
vi: đã bật giao diện "%s"

note: translators: Theme name.
en: "%s" theme installed
vi: đã cài giao diện "%s"

note: translators: 1: Theme name, 2: New theme version
en: "%1$s" theme updated to %2$s
vi: đã cập nhật giao diện "%1$s" sang %2$s

note: translators: 1: Theme name, 2: Old theme version, 3: New theme version
en: "%1$s" theme updated from %2$s to %3$s
vi: đã cập nhật giao diện "%1$s" từ %2$s sang %3$s

note: translators: 1. User display name, 2. User role
en: %1$s's user account deleted (%2$s)
vi: đã xóa tài khoản người dùng của %1$s (%2$s)

note: translators: User display name
en: %s's user profile updated
vi: đã cập nhật hồ sơ người dùng của %s

note: translators: 1: User display name, 2: Old role, 3: New role
en: %1$s's role changed from %2$s to %3$s
vi: đã thay đổi vai trò của %1$s từ %2$s sang %3$s

note: translators: User display name
en: %s logged in
vi: đã đăng nhập %s

note: translators: User display name
en: %s logged out
vi: đã thoát khỏi %s

note: translators: User display name
en: %s requested a password reset
vi: %s đã yêu cầu đặt lại mật khẩu

note: translators: User display name
en: %s's password reset
vi: đã đặt lại mật khẩu của %s

en: Post
vi: Bài đăng

en: Note: This is a staging site.
vi: Lưu ý: Đây là trang lưu tạm

note: Plugin Name of the plugin/theme
en: System Plugin
vi: Trình cắm của hệ thống

[ctx: The name of our company blog found at https://www.godaddy.com/garage]
en: GoDaddy Garage
vi: Gara GoDaddy

[ctx: plugin]
en: Active
vi: Hoạt động
